| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 2.5mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | Dát đúc nhôm |
| góc nhìn | H:360° V:360° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥4m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | Hơn 2000cd/m2 |
| Kích thước tủ | 640×640mm |
Màn hình LED độ phân giải cao trong nhà P2 P2.5 P3 P4 P5 Màn hình LED hình cầu cong HD Màn hình LED hình khối
| Kích thước đèn | 2121 |
| Nghị quyết | 2.5mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 160,000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 128×64 |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Khoảng cách xem | ≥ 2,5m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1800cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100,000 giờ |
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED, chúng tôi duy trì chất lượng liên tục thông qua: