| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91-7.82 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Moneygram, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 3.91-7.82mm |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Kích thước tủ | 500*500MM/500*1000MM |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Sức mạnh tối đa | 600m2 |
| Thiết lập kiểu | Thiết bị cố định nâng |
| Pixel Pitch | 5.21mm | 6.25mm | 8.93mm | 10.42mm | 12.5mm | 15.63mm |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Kích thước bảng (mm) | 1000*500 | 1000*500 | 1000*500 | 1000*1000 | 1000*1000 | 1000*1000 |
| Trật tự | 8 m2 | 8 m2 | 8 m2 | 8 m2 | 8 m2 | 8 m2 |
| Trọng lượng ((kg/m2) | 8 | 8 | 8 | 12 | 12 | 12 |
| Độ sáng ((/m2) | >6000 | >5500 | >4200 | >4200 | > 3000 | > 3000 |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn ((LxHxT) | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu tủ | Sắt |
| Độ sáng | 5500~6500cd/m2 |
| góc nhìn | H 110°, V 70° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | ≥10M |
| Cấp độ màu xám | 16 bit |
| Số lượng màu | 281 nghìn tỷ |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 60fps |
| Điện áp đầu vào | AC220V/50Hz hoặc AC110V/60Hz |
| Tiêu thụ năng lượng ((Max/Avg) | 650/260 W/m2 |
| Phần thân màn hình | Sắt tiêu chuẩn 8 kg/m2 |
| MTBF | > 10 000 H |
| Tuổi thọ | ≥100.000 H |
| IP | IP43 |
| Nhiệt độ | -20°C~60°C |
| Độ ẩm | 10% ~ 90% |
| Hệ thống điều khiển | Samosir |
Vỏ bay hoặc vỏ gỗ - tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm vận chuyển bằng đường biển, tàu hỏa hoặc hàng không dựa trên sở thích của bạn.
Bằng đường nhanh: khoảng 3 đến 6 ngày
Bằng đường hàng không: khoảng 5-10 ngày
Bằng đường biển: 13 đến 30 ngày
A) Bạn có thể trả chi phí vận chuyển khi hàng hóa đến bên bạn
B) Hoặc gửi chi phí vận chuyển đến công ty của chúng tôi để chúng tôi có thể trả trước chi phí vận chuyển ở Trung Quốc (hợp lý hơn)
Chúng tôi cung cấp bảo hành 3 năm cho màn hình hiển thị LED của chúng tôi, với tuổi thọ 100.000 giờ cho đèn LED.
Dịch vụ trước bán hàng:Nhóm bán hàng và kỹ thuật chuyên nghiệp của chúng tôi (12+ năm kinh nghiệm) có thể cung cấp các giải pháp dự án hoàn chỉnh.
Dịch vụ sau bán hàng:Chúng tôi cung cấp hướng dẫn sử dụng, hỗ trợ kỹ thuật để điều chỉnh, và thay thế các mô-đun bị hỏng bằng phụ tùng thay thế.