| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 6000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 6mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD3535 |
| Kích thước tủ | 192mm*192mm |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mật độ điểm | 27778 |
| Hệ thống điều khiển | LSN/NoVa |
| Các điểm pixel | 32*32 |
| Kích thước màn hình | 960*768mm |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | SMD ngoài trời P6 |
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Khoảng cách xem | 6-400m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Tần suất làm mới | > 3500Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 55°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: 800W/m2, trung bình: 300W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |