| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4.81mm |
| Loại LED | SMD3535 |
| góc nhìn tối ưu | H:160°, V:140° |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 95% RH |
| Nguồn cung cấp điện | AC100-260V±10%/50Hz,60Hz |
| Kích thước bình thường của tủ | 500mmx500mm |
| Kích thước mô-đun | 250mmx250mm |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| IC | MBI 5024 IC |
| Mật độ pixel | 43222dots/m2 |
| Dịch vụ | Chi tiết |
|---|---|
| Thời hạn giao dịch | EXW, FOB, CIF |
| Cách thanh toán | T/T, Western Union, Tài khoản Paypal |
| MOQ | 1 PCS (giảm giá lượng lớn có sẵn) |
| Gói | Thùng xuất khẩu, vỏ máy bay, vỏ bọt |
| Thời gian dẫn đầu | Lệnh nhỏ: 1-3 ngày; Lệnh lớn: 4-15 ngày |
| OEM | OEM/ODM chấp nhận được |
| Thời gian bảo hành | 5 năm |
| Điện áp | AC110v/240v |
| Tần số điện | 60w, 50-60Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ tĩnh/thay đổi nhấp nháy, chế độ thay đổi màu sắc/chế độ âm thanh |
| Kết nối DMX | Tiêu chuẩn 3 chân |
| Tín hiệu điều khiển | DMX512 ống kỹ thuật số trong các thiết lập chăm sóc sức khỏe |
| Loại kết nối | Khớp 8 chân tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C-55°C |
| Đèn | LED Φ5R,G,B |
| Kích thước | 1060*1060*180mm |
| G.W | 35kg |