| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.875 |
| MOQ: | 5m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 4500 mét vuông mỗi tháng |
| Pixel Pitch | 1.875 |
| Kích thước mô-đun | 240x120mm |
| Chế độ quét | 30S |
| Mật độ pixel | 284440dots/sqm |
| Kích thước tủ | 480x480mm |
| Pixel Pitch | 1.875 |
| Độ sáng | 800cd/m2 |
| Mật độ pixel | 284440 |
| góc nhìn | H: 160° V:140° |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Nhu cầu tiêu thụ trung bình | 180w/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110V50HZ/220V60HZ |
| Tỷ lệ làm mới | 1920Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10° đến +55° |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Chế độ trình điều khiển | 32s |
| Mức độ bảo vệ | IP34 |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 2500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Hành động, 1/13 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 1100W |
| Công suất trung bình:/m2 | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |