| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, D/P, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 3mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Trung bình không thất bại | ≥ 1000 giờ |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Bảo hành | 3 năm |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Mật độ pixel | 111,111/m2 |
| Độ sáng | 1000cd/m2 |
Màn hình LED nội thất kỹ thuật số độ phân giải cao P3 SMD2121 với độ sáng 1000cd / m2 màn hình LED màu đầy đủ, được thiết kế đặc biệt cho mặt tiền cột trong nhà hoặc ngoài trời trong cả hình trụ và hình vuông.
| Kích thước đèn | 2121/1921 |
| Nghị quyết | 3mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Độ phân giải mô-đun | 64×64 |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100,000 giờ |
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc bao bì vỏ máy bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL với nhiều phương pháp vận chuyển có sẵn.