| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91-7.82 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 3500 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | P3.91-7.82 |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Kích thước tủ | 500mm*1000mm/1000*1000mm |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=10000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Sức mạnh tối đa | 600m2 |
| Chế độ quét | 8 quét |
| Độ sáng | Hơn 2000 cd/m2 |
Màn hình màn hình hiển thị trong suốt LED cao cấp 3.9mm
Được sử dụng rộng rãi trong tường rèm kính, cửa sổ cửa hàng, trung tâm mua sắm, tòa nhà đầu cuối, hội trường triển lãm ô tô, hội trường triển lãm, hội trường kinh doanh, cửa hàng 4S và tường rèm kính văn phòng.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Màn hình quảng cáo trong suốt |
| Pixel Pitch | 3.91-7.82mm |
| Kích thước mô-đun | 1000mm*1000mm |
| Mật độ | 32768 ((dot/m2) |
| Kích thước tủ | Tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn LED | SMD2525 |
| Độ sáng | ≥ 1500CD |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Tỷ lệ làm mới | 1200HZ |
| Mức độ bảo vệ | IP43 |
| Phương pháp lái xe | 1/8 quét |
| góc nhìn | H: ± 150°, V: ± 210° |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 8-100m |
| Tiêu thụ năng lượng | 900W/m2 |
| Tuổi thọ màn hình | ≥100.000 giờ |
| MTBF | ≥ 5.000 giờ |
| Tỷ lệ điểm mù | < 1/50000 |
| Chế độ cung cấp điện | AC220 ± 10% 50Hz/AC110 ± 10% 60Hz |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C đến +60°C |
| Độ ẩm | 10% ~ 90% RH |
| Hiển thị nội dung | Video, DVD, VCD, TV, hình ảnh, hoạt hình, đồ họa, văn bản, vv |
| Khoảng cách truyền | Sợi đa chế độ < 500m, sợi đơn chế độ < 30km, cáp internet < 100m |
| Giấy chứng nhận | CE, ROHS, FCC, CB, ISO, UL |