| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.667 |
| MOQ: | 8 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 1.667mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
4Thiết kế: độ phân giải 4: 3 của tủ được chuyên dụng cho trung tâm chỉ huy.
Tủ nhôm đúc chết đảm bảo một màn hình phẳng và liền mạch với sự đồng nhất tốt. Công nghệ chỉnh sửa điểm đến điểm cung cấp hình ảnh tinh khiết với sự phân cấp tuyệt vời.
góc nhìn cực rộng đảm bảo hình ảnh rõ ràng, tự nhiên từ bất kỳ góc nhìn nào, mang lại một trải nghiệm xem phá hoại tuyệt vời.
| Độ phân giải/mm | 1.667 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 360000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 120x90 |
| Kích thước mô-đun/mm | 200x150MM |
| Khoảng cách xem | 14-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/30 SÁNG |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |