| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 cái |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 10mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| Vật liệu tủ | Sắt, thép hoặc nhôm Cho tùy chọn |
| MBI | 5124 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | >=10m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | 50000cd/m2 |
| Kích thước màn hình | 960*960mm |
Bảng quảng cáo LED kỹ thuật số ngoài trời chống thấm nước P10 thương mại với độ sáng 50000cd / m2, được thiết kế cho các ứng dụng thương mại tầm nhìn cao.
| Tên sản phẩm | P10 Màn hình LED cố định ngoài trời |
| Pixel Pitch | 10mm |
| Kích thước tủ | 960 × 960mm |
| Độ sáng cao | 7500nits |
| Trọng lượng tủ | 39kg |
| Điện áp đầu vào | AC110-220V±10%, 50/60Hz |
| Chế độ lái xe | 1/2 Quét |
| Giấy chứng nhận | CE, ROHS, FCC, ISO9001, TUV |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 12-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Thời gian làm việc | >72h |
| Thời gian tồn tại | >100000h |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc bao bì vỏ máy bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL với nhiều phương pháp vận chuyển có sẵn.
Tiếp tục chất lượng:Hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED với thiết bị được cập nhật thường xuyên và sản xuất mô-đun tiêu chuẩn.
Giá cạnh tranh:Năng lực sản xuất quy mô lớn với sản xuất mô-đun hiệu quả để giảm chi phí.
Giao hàng nhanh:cam kết về các ngày giao hàng đã hứa với các thủ tục kiểm kê khẩn cấp khi cần thiết.
Dịch vụ hoàn hảo:Tư vấn trước bán hàng toàn diện và theo dõi sản phẩm sau bán hàng.