| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | 5 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, D/P, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel pitch | 5mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD1921 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Sức mạnh tối đa | 600m2 |
| Độ phân giải/mm | 5 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 40000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 5-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1920Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |