| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | đúc chết nhôm |
| Kích thước mô-đun | 500*1000mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm | 65410dots/sqm |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ lái xe | 1/16 quét |
Màn hình hiển thị LED đầy đủ màu sắc linh hoạt này được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, thể thao, doanh nghiệp công nghiệp, giao thông vận tải, ga, bến tàu, sân bay, công trường xây dựng,hệ thống giáo dục và các nơi công cộng khác.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Số mẫu | p3.91-16s |
| Kích thước mô hình | 250mm*250mm |
| Pixel pitch | 3.91mm |
| Mật độ pixel | 65536 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500mm*500mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Chế độ gói | SMD2121 |
| Độ phân giải pixel | 64 chấm ((W) * 64 chấm ((H) |
| Loại ổ đĩa | Động cơ liên tục |
| Chế độ quét | 1/16 quét |
| Loại cảng | HUB75 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥2000cd/m2 |
| Phạm vi nhiệt độ | Lưu trữ: -35 °C đến 80 °C, làm việc: -20 °C đến 50 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| Độ dày | 85mm |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4m~30m |
| Điện áp hoạt động | AC220V ± 10% |
| Chi tiêu điện trung bình | 310w/s |