| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Ứng dụng | Quảng cáo taxi |
| Chip LED | Epistar |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Đèn LED | Kinglight hay Nationstar |
| Kích thước tủ | 960*320mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Mật độ pixel | 40000dots/sqm |
| Tỷ lệ làm mới | 1920Hz~3840Hz |
2G 3G 4G 5G WIFI Kiểm soát Kiểm soát nước P5 Taxi trên mái nhà Quảng cáo màn hình biển LED
Taxi Top LED Display đang trở thành một phương tiện truyền thông di động mới phổ biến cho quảng cáo thành phố.khả năng nội dung động, tuổi thọ dài hơn, và cập nhật quảng cáo linh hoạt.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại mô hình | P5 |
| Pixel Pitch | 5mm |
| Loại đèn LED | SMD 2727 |
| Mật độ pixel | 40000 điểm/m2 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Kích thước khung hình | 1000mm ((L) x 360mm ((H) x 200mm ((W) |
| Kích thước màn hình | 960mm*320mm |
| Độ phân giải màn hình | 64*32 chấm |
| Độ sáng | > 5000 nit |
| Chế độ quét | 1/8 quét |
| Tiêu thụ tối đa | 800w |
| Nhu cầu tiêu thụ trung bình | 280w |
| Trọng lượng màn hình | 17kg |
| Ứng dụng | Taxi trên mái nhà / xe hơi |
Chất lượng liên tục:Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED, cập nhật thiết bị thường xuyên và sản xuất mô-đun tiêu chuẩn đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Giá cạnh tranh:Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp hiệu quả về chi phí mà không ảnh hưởng đến chất lượng.
Giao hàng nhanh:Chúng tôi ưu tiên đáp ứng các cam kết giao hàng, với các quy trình kiểm kê khẩn cấp khi cần thiết.
Dịch vụ toàn diện:Từ tư vấn trước bán hàng đến hỗ trợ sau bán hàng, chúng tôi cung cấp dịch vụ toàn diện để đảm bảo sự hài lòng của khách hàng.