| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P2.5 |
| MOQ: | Có thể có một tủ và một mô-đun. |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | D/A, L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
SHENZHEN Giá nhà máy Nội thất P2.5mm Poster Quảng cáo Stand màn hình LED / gương màn hình hiển thị LED
| Pixel Pitch | 3.91mm-7.82mm |
| Mật độ pixel | 32768dots/sqm |
| Cấu hình màu sắc | 1R1G1B |
| Gói ED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 500mmx125mm |
| Độ phân giải mô-đun | 128 x16 |
| Chế độ lái xe | Phân tích, dòng điện không đổi, 1/16 |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 500mmx1000mm hoặc 1000mmx1000mm |
| Trọng lượng tủ | 7kg/14kg |
| Độ sáng | > 1000cd/m2 |
| xem Distan | 3m-80m |
| Tỷ lệ làm mới | 120°;V.120 |
| Tỷ lệ khung hình | 1920HZ |
| Scale màu xám | 120 frame/sec |
| Điện vào | 16.7M màu sắc ((Synchronized) |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | AC110VI 220V±10,50HZ |
| Năng lượng tiêu thụ | 450W/m2 |
| Nhiệt độ lưu trữ | 150W/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~+70 độ |
| Tỷ lệ điểm mù | -20~+50 độ |
| MTBF | < 1/10000 |
| Tuổi thọ | >10.000 giờ |
| Không thấm nước | 100.000 giờ |
| IP30 |
Ưu điểm
1) siêu ánh sáng, mỗi màn hình poster LED là 35KG
2) Dễ cài đặt và dễ di chuyển
3) Bảo trì phía trước và phía sau
4) Nó có thể được điều khiển bởi 3G, USB và HDMI
5) Nó đạt được để gửi video hoặc hình ảnh thông qua APP đầu cuối thông minh
Ứng dụng
Hiển thị poster LED có thể được sử dụng rộng rãi cho siêu thị,cửa hàng,khách sạn, nhà hàng, trạm xe buýt, sân bay, cửa hàng quần áo,các sự kiện quảng cáo, quảng cáo, v.v.
![]()
Đơn giản, nhẹ, thiết kế sáng tạo iPoster là mới nhất trong các màn hình quảng cáo LED bán lẻ sáng tạo.iPoster nhẹ hơn nhiều, mỏng hơn, và thuận tiện hơn vì nó có thể được thiết lập, di chuyển và vận hành rất đơn giản. ![]()
Hiệu suất tuyệt vời
Độ phân giải cao và độ sáng cao, hình ảnh giống như cuộc sống, màu sắc tuyệt đẹp, hiệu ứng hình ảnh tốt
Điều khiển thông minh
Wifi, 3G / 4G điều khiển không dây vv, đạt được điều khiển đồng bộ và không đồng bộ
Sử dụng thuận tiện
Thiết lập nhanh, hoạt động đơn giản, bảo trì thuận tiện, tiết kiệm chi phí rất nhiều
![]()
![]()
![]()
![]()
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
A: Đơn đặt dưới 100 mét vuông dẫn thời gian mất 15 ngày làm việc
A: MOQ thấp, 1 mét vuông hoặc kiểm tra moudle có sẵn
A: Chúng tôi hầu hết accectp EXW thời hạn, nhưng chúng tôi có thể giúp bạn đặt hàng và sắp xếp đại lý vận chuyển. Nó thường mất 20 30 ngày trên biển. một vài ngày cho khách hàng thông qua
A: Trước tiên cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận tài liệu thiết kế và đặt tiền gửi để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
A: Có. Xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
A: Vâng, chúng tôi cung cấp bảo hành 3 năm cho sản phẩm của chúng tôi.