| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 5mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 2727 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Thép hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Sức mạnh tối đa | 800W/m2 |
Các tùy chọn đóng gói bao gồm các vỏ gỗ hoặc vỏ máy bay. Các phương pháp vận chuyển có sẵn bằng không, biển, tàu hỏa hoặc DHL - bạn chọn lựa tốt nhất cho nhu cầu của mình.
Vui lòng cung cấp các yêu cầu chi tiết cho báo giá nhanh chóng. Đối với các cuộc thảo luận về thiết kế, hãy liên hệ với chúng tôi qua Skype, email hoặc WhatsApp để có phản hồi nhanh nhất.
Chúng tôi cung cấp màn hình LED trong nhà, ngoài trời, di động, cho thuê, sân khấu và quảng cáo, với các tùy chỉnh tùy chỉnh có sẵn.
Thời gian sản xuất tiêu chuẩn là 7-17 ngày sau khi thanh toán. Một số mặt hàng có thể vận chuyển trong vòng 7 ngày nếu có trong kho.
Bảo hành chất lượng 2-5 năm bao gồm các mô-đun LED, thẻ điều khiển và nguồn điện chống lại các khiếm khuyết sản xuất.
Tất cả các sản phẩm được kiểm tra 72 giờ trước khi vận chuyển với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mỗi giai đoạn sản xuất.
Chúng tôi cung cấp đào tạo miễn phí về thiết lập màn hình, cấu hình và phát sóng video. Các kỹ sư nói tiếng Anh của chúng tôi cung cấp hỗ trợ trực tiếp khi cần thiết.