| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Moneygram, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 8mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Kích thước mô-đun | 256*128mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Phong cách module | Quét 1/4 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Kích thước đèn | 3535/2727 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 15625/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 960Hz |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20-45°C |
| Sức mạnh trung bình | < 300W/m2 |
Màn hình thuê ngoài được thiết kế chủ yếu cho các sự kiện ngoài trời, nền sân khấu và các chương trình trực tiếp.
Hộp gỗ hoặc gói hộp bay có sẵn. Giao hàng bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều tùy chọn vận chuyển có sẵn.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED và thiết bị được cập nhật thường xuyên, sản xuất mô-đun tiêu chuẩn độc đáo của chúng tôi đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép sản xuất mô-đun hiệu quả, cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp sáng tạo với giá cả cạnh tranh.
Chúng tôi duy trì sự tuân thủ nghiêm ngặt các ngày giao hàng đã hứa, với các quy trình tồn kho khẩn cấp có sẵn để đảm bảo cung cấp sản phẩm không bị gián đoạn.
Trước bán hàng: Chúng tôi đánh giá cẩn thận các yêu cầu của bạn và đề xuất các sản phẩm phù hợp. Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.