| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4mm |
| Loại LED | SMD2121 |
| Chức năng hiển thị | Video/Hình ảnh |
| Không thấm nước | IP43 |
| Tủ | Dầu nhôm đúc chết |
| MBI | 5124 |
| góc nhìn | H:100° V:50° |
| Điện áp | DC5V |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Kích thước tủ | 640×640mm |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 4 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 40000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 80×40 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320×160 |
| Khoảng cách xem | ≥0,5m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024×1024×1024/16834×16834×16834/65536×65536×65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/20 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước điều chỉnh liên tục (255 bước, không mất màu xám) |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Màu trắng tròn (giảm độ sáng một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Hoạt động: -20-45°C, Lưu trữ: -30-65°C |
Hộp gỗ hoặc gói hộp bay có sẵn. Giao hàng bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều tùy chọn vận chuyển có sẵn.