| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 8mm |
| Chip LED | Epistar |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Phạm vi pixel (mm) | 8mm |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Thành phần của pixel | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 1/4 |
| Độ sáng màn hình (cd/sqm,nit) | >6500nits (có thể điều chỉnh) |
| Chi tiêu điện trung bình (W/m2) | 305 |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa (W/m2) | 610 |
| Độ phân giải mô-đun (điểm) | 32 chấm × 16 chấm |
| Kích thước mô-đun (mm) | 256mm × 128mm |
| Mật độ pixel (dots/sqm) | 15625 điểm |
| Khoảng cách nhìn (m) | 8-150m |
| Trọng lượng pixel | 350g |
| Sức mạnh pixel (tối đa) | 16 W/PCS |
| Phạm vi thị giác | 160°H 120°V |
| Xám | ≥10 BIT |
| Nhiệt độ màu | 11000±500K |
| góc nhìn | Mức: 105° dọc: 50° |
| Tuổi thọ | >50.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+55°C |
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc bao bì vỏ bay. Nhiều tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED, chúng tôi thường xuyên cập nhật thiết bị và duy trì kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt thông qua sản xuất mô-đun tiêu chuẩn.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và quy trình sản xuất hiệu quả của chúng tôi cho phép chúng tôi cung cấp giá cả cạnh tranh trong khi duy trì các tiêu chuẩn chất lượng cao.
Chúng tôi ưu tiên đáp ứng các cam kết giao hàng thông qua các thủ tục hậu cần hiệu quả và hàng tồn kho khẩn cấp khi cần thiết.
Trước bán hàng: Chúng tôi đánh giá cẩn thận các yêu cầu và đề xuất các giải pháp tối ưu. Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi hiệu suất sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.