| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P10 |
| MOQ: | đàm phán |
| giá bán: | 412-578USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 / tháng |
Dễ dàng cài đặt màn hình LED quảng cáo thương mại hóa đơn lên xe hiển thị P10 trong nhà ngoài trời màn hình LED
Biểu tượng quảng cáo LEDgiới thiệu:
1) Độ sáng cao, điều chỉnh, có thể đáp ứng yêu cầu của khách hàng theo môi trường.
2) Tính đồng nhất tối ưu, giải quyết tốt vấn đề phích họa, và có sự nhất quán ánh sáng tuyệt vời
3) Đối với hình ảnh và văn bản, nó có hiệu ứng hiển thị rõ ràng, tinh tế và thực tế
Màn hình rèm LED
4) góc nhìn đường ngang lớn, lên đến 110 độ và góc nhìn đường dọc lớn, lên đến 60 độ
5) Mỗi đèn LED có thể được sửa chữa, do đó chi phí bảo trì thấp và dễ sửa chữa.
6) Nó thường phù hợp với thể thao, quảng cáo, ngân hàng, sàn giao dịch chứng khoán, ga, cảng, màn hình P6 trong nhà, vv
Ưu điểm
1Chúng tôi có lợi thế của một loạt các sản xuất màn hình LED
2: Sản phẩm cung cấp từ trong nhà và ngoài trời P10, P8, P6, P4, P3, P3.91, P4.81, P2, P2.5, P1.976 có đủ hàng tồn kho, đồng thời có chất lượng cao, để bạn mua dễ dàng, sử dụng dễ dàng
3Chúng tôi có khách hàng trực tuyến vòng đồng hồ để giúp đỡ khách hàng và cung cấp cho khách hàng sản phẩm hiệu suất giới thiệu, như
cũng như phân tích lợi thế sản phẩm; Theo tình huống thực tế và sử dụng tình huống, cho khách hàng
đánh giá,chọn hệ thống hợp lý nhất
4: Đồng thời, chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng đào tạo chuyên nghiệp về hoạt động và bảo trì màn hình LED
hệ thống hiển thị khắc phục sự cố
Biểu tượng quảng cáo LEDXác định:
| P10 Hiển thị biển báo LED quảng cáo | |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x1601MM |
| Khoảng cách xem | 14-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/4 XÁCH XÁCH |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 600Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
Dịch vụ của chúng tôi
1.Quý khách sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2. Các nhân viên được đào tạo tốt và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh trôi chảy.
3.OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh của bạn chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4Các tàu phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi.
5Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin riêng tư của bạn![]()
![]()
Biểu tượng quảng cáo LEDCác trường hợp:![]()
![]()
![]()
Giấy chứng nhận:![]()
![]()
Những câu hỏi bình thường:
1.Q: Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
A: Chúng tôi là một nhà máy, nằm ở Dalang, Quận Longhua.
2.Q: Các bạn chấp nhận những điều khoản thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, MoneyGram vv
3.Q: Bao bì là gì?
A:1Bao bì hành lý
2Bao bì vỏ gỗ
3.36pcs trong một hộp đóng gói
4Bao bì tùy chỉnh
4.Q: Bạn có chứng chỉ CE / ROHS không?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp các chứng chỉ CE & ROHS.
5.Q: Phương pháp vận chuyển, thời gian vận chuyển là gì?
A: Sản phẩm của chúng tôi có thể được vận chuyển bằng đường biển, đường không khí và đường nhanh.
bằng đường biển: 20-40 ngày; bằng đường hàng không: 5-10 ngày; bằng đường nhanh: 3-6 ngày
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi thêm thông tin, chờ đợi bạn mọi lúc!!!