| Tên thương hiệu: | Shixin |
| Số mô hình: | SMD P3.91-7.82 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Đèn LED | Kinglight, Nationstar |
| Độ sáng (cd/m2) | ≥6000 |
| Kích thước tủ | 500x1000mm |
| Pixel pitch | 3.91-7.82mm |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| góc nhìn | 160H/140V |
| Hệ thống điều khiển | LSN/NoVa |
| Mô hình | P3.91 |
|---|---|
| Tỷ lệ minh bạch | 65-70% |
| Định dạng đèn LED | RGB |
| Phương pháp lái LED | Quét động |
| Độ sáng | ≥6000cd/m2 |
| Mật độ pixel | 32768 điểm/m2 |
| góc nhìn | 140° ngang và 60° dọc |
| Tỷ lệ làm mới | 16bit ≥2880Hz; 14bit ≥4800Hz; 10bit ≥9600Hz |
| Nhập tín hiệu | DVI/HDMI/DP |
| Scale màu xám | 16 bit |
| LED Encapsulation | Đèn LED tự phát triển |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm |