| Tên thương hiệu: | Shixin |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | Nhôm đúc đấm |
| Kích thước mô-đun | 500*1000mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm | 65410dots/sqm |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | Shixin |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ lái xe | 1/16 quét |
Màn hình hiển thị LED linh hoạt đầy màu sắc này được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, địa điểm thể thao, doanh nghiệp công nghiệp, trung tâm giao thông, ga, bến tàu, sân bay, công trường xây dựng,các tổ chức giáo dục, và các không gian công cộng khác.
| Số mẫu | P3.91-16s |
|---|---|
| Kích thước mô hình | 250mm*250mm |
| Pixel pitch | 3.91mm |
| Mật độ pixel | 65536 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500mm*500mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Chế độ gói | SMD2121 |
| Độ phân giải pixel | 64 chấm ((W) * 64 chấm ((H) |
| Loại ổ đĩa | Động cơ liên tục |
| Chế độ quét | 1/16 quét |
| Loại cảng | HUB75 |
| Độ sáng | ≥2000cd/m2 |
| Phạm vi nhiệt độ | Lưu trữ: -35 °C đến 80 °C; Hoạt động: -20 °C đến 50 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| Độ dày | 85mm |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4m~30m |
| Điện áp hoạt động | AC220V ± 10% |
| Chi tiêu điện trung bình | 310w/s |