| Tên thương hiệu: | Shixin |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 5mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD 2727 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP43 |
| Tủ | Sản phẩm đúc bằng sắt |
| MBI | 51024 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥ 5m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | >5000cd/m2 |
| Parameter LED | R:625-630nm |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Kích thước tủ | 640×640mm |