| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | đúc chết nhôm |
| Kích thước mô-đun | 500*1000mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm | 65410dots/sqm |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCX |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ lái xe | 1/16 quét |
| Số mẫu | P3.91-16s |
|---|---|
| Kích thước mô hình | 250mm*250mm |
| Pixel pitch | 3.91mm |
| Mật độ pixel | 65536 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500mm*500mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Chế độ gói | SMD2121 |
| Độ phân giải pixel | 64 chấm ((W) * 64 chấm ((H) |
| Loại ổ đĩa | ổ đĩa nhất quán |
| Chế độ quét | 1/16 quét |
| Loại cảng | HUB75 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥2000cd/m2 |
| Nhiệt độ | Lưu trữ: -35-80°C, làm việc: -20-50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| Độ dày | 85mm |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4m~30m |
| Điện áp hoạt động | AC220V ± 10% |
| Chi tiêu điện trung bình | 310w/s |