| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P6 |
| MOQ: | negotiation |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | P6 HD Full Color LED Xe ô tô mái nhà LED Sign Display Màn hình wifi 4g 3g điều khiển từ xa |
|---|---|
| Chip LED | Epistar |
| Mật độ pixel | 27778/m2 |
| Màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng | Video |
| Chế độ trình điều khiển | 1/8 |
| Mức độ chống nước | IP65 |
| Kích thước đèn | 3535 |
|---|---|
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | Màu đỏ |
| Mật độ pixel | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun | 192*192MM |
| Xem khoảng cách | ≥6m |
| Sự cân bằng màu trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | Độ ngang: 120°, độ dọc: 60° |
| Tần suất làm mới | > 2500Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: < 1000W/m2, trung bình: < 300W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |