| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 3 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, L/C, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 5000 sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel pitch | 8mm |
| Loại LED | SMD2121 |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Dụng đúc nhôm hoặc sắt |
| MBI | 5024 |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥8m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | Hơn 5000cd/m2 |
| Parameter LED | R:625-630nm |
| Mô-đun | 320*160mm |
| Nghị quyết | 8mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 15625/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 40x20 |
| Khoảng cách xem | 8-500m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 55°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Nhóm của chúng tôi cung cấp hỗ trợ đầy đủ cho tất cả các nhu cầu hiển thị LED của bạn, từ việc lựa chọn sản phẩm đến lắp đặt và bảo trì.