| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 768*768mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
| Điện áp | DC5V |
| Mô-đun | P4 Toàn màu |
| Tần suất làm mới | >= 2000HZ |
| Kích thước mô-đun | 256 x 128 mm |
| góc nhìn ngang | > 120 độ |
| Pixel mô hình | 64 x 32 pixel |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ: -20°C đến +60°C, Độ ẩm: 10%-90% |
| Mật độ lưới | 62500 điểm/m2 |
| Điện áp hoạt động | AC100-120V AC 220-240V |
| Hình dạng pixel | 1R1PG1GB SMD2121 |
| Tuổi thọ | >=100000 giờ |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 2m~30m |
| Trọng lượng màu xám | 12 bit/ 1 màu |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 1000W/m2 |
| Hiển thị màu sắc | Điều chỉnh bằng tay |
| Tiêu thụ năng lượng | 600W/m2 |
| Độ sáng | 2000 cd/m2 |
| Tỷ lệ điểm mù | <0.00001 |
| Chế độ lái xe (Tự chọn) | Điện liên tục 1/16 quét |
| Lớp chống nước | IP43 |
| Hệ thống điều khiển | Thẻ DVI + Thẻ điều khiển đầy đủ màu sắc |
| Phần mềm | Hỗ trợ hệ thống chuỗi cửa sổ |