| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 3mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Tủ | Thép hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
| Tên sản phẩm | P1.875 GOB màn hình hiển thị LED |
|---|---|
| Cấu hình LED | SMD1515 |
| Kích thước mô-đun | 240*120mm |
| Kích thước tủ | 480*480mm |
| Số lượng module | 8 |
| Độ phân giải mô-đun | 128*128 |
| Nghị quyết của Nội các | 256*256 |
| Vật liệu tủ | Dầu nhôm đúc nghiền |
| Chế độ quét | 1/32 quét |
| Tỷ lệ làm mới | 3840HZ |
| Trọng lượng tủ | 7kg/phần |
| Tên sản phẩm | P2.5 GOB màn hình hiển thị LED |
|---|---|
| Cấu hình LED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Kích thước tủ | 640*640mm |
| Số lượng module | 8 |
| Độ phân giải mô-đun | 128*64 |
| Nghị quyết của Nội các | 256*256 |
| Vật liệu tủ | Dầu nhôm đúc nghiền |
| Chế độ quét | 1/16 quét |
| Tỷ lệ làm mới | 3840HZ |
| Trọng lượng tủ | 7kg/phần |