| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Ống cao chất lượng bên ngoài Cài đặt cố định LED Bảng quảng cáo P6 Digital LED Panel Quảng cáo LED Sign
* Mô tả:
• Với hệ thống điều khiển nhạy cảm, nó có thể điều chỉnh độ sáng màn hình tự động theo sự thay đổi ánh sáng trong nhà và ngoài trời, tiết kiệm năng lượng để giảm chi phí hoạt động của bạn đáng kể.
•Tỷ lệ làm mới cao và màu xám cao làm cho hình ảnh thực tế hơn, đáp ứng nhu cầu về chất lượng hình ảnh cao của việc sử dụng thương mại.
•Nội dung quảng cáo có thể được thay đổi bất cứ lúc nào, cho các khách hàng khác nhau và các quảng cáo khác nhau.
•bạn có thể biết hoạt động hiển thị bất cứ lúc nào, bất cứ nơi nào.
• Nó có thể bật và tắt màn hình theo thời gian phần mềm hoặc bằng tay bất cứ lúc nào, đạt được chức năng không giám sát.
Phiên bản cố định P6 ngoài trời đầy màu LED màn hình Smd 3535 Với 3 năm bảo hành
1. P6 ngoài trời bảng quảng cáo LED số
2Giá nhà máy và chất lượng tốt.
3. thân thiện với môi trường và tiết kiệm năng lượng.
4. Dễ dàng và dễ bảo trì
5Khả năng phân tán nhiệt tốt vì thiết kế độc đáo của quạt thông gió.
Lợi thế của chúng ta
1.Chất lượng cao:100% thử nghiệm trước khi vận chuyển, chất lượng tốt nhất LED chip ống CREE, SILAN, OPTO, EPISTAR đảm bảo độ sáng cao và tuổi thọ dài.
2.Năng suất cao:8000 mét vuông mỗi tháng, thời gian giao hàng ngắn hơn
3.Giá tốt:giá của chúng tôi là 10% thấp hơn so với thị trường vì việc giới thiệu đầy đủ
dây chuyền sản xuất tự động với các đặc điểm của việc giảm chi phí lao động và quản lý.
4.Hiệu suất ổn định:bảo đảm cơ bản nhất: thời gian lão hóa vượt quá 24 giờ.
Tỷ lệ điểm nhỏ hơn 0.0001. MTBF hơn 1000 giờ.
5Bất kỳ câu hỏi nào cũng có thể được trả lời nhanh chóng.trong vòng 24h.
Các bên ngoài P6 SMD dẫn hiển thị tham số như sau:
| DIP ngoài trời / SMD P6 | |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 27778m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192*192 |
| Khoảng cách xem | 7-500m |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 8dring |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Sức mạnh tối đa:/m2 | < 800w |
| Công suất trung bình:/m2 | < 300w |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành ((cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
![]()
![]()
* Các ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, sân chơi, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, trạm xe buýt và nhà ga đường sắt.
--- Mặt tiền của các trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Show-business, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
Cài đặt![]()
* Bao bì và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()