| Tên thương hiệu: | SCX-COB P0.9 ,P1.25 ,P1.56 |
| Số mô hình: | P1.56 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | 1300usd per sqm |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 4100 mét vuông tháng |
Thông số kỹ thuật
| loại | bơ |
| thành phần | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 54 S |
| Độ phân giải của module LED | 192x 108dots (W x H) |
| Pixel pitch | 1.56mm |
| Kích thước mô-đun | 300 x 168,75 mm |
| Số lượng module | 2x2 |
| Nghị quyết của nội các | 384x 216 ((W x H) |
| Kích thước tủ | 600 x 337,5mm |
| Loại bảng và vật liệu | Dầu nhôm đúc nghiền |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 1m |
| Sức mạnh tối đa | < 300W /m2 |
| góc nhìn | 160°/160° |
| Độ sáng | 1200 cd/m2 |
| Mật độ pixel |
409600điểm/m2 |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống đồng bộ |
| tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Tần số khung hình | 60Hz |
| cài đặt | Cây treo/đặt cố định với khung hỗ trợ |
Chi tiết hình ảnh




