| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P6 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | P6 HD Full Color LED Xe ô tô mái nhà LED Sign Display Màn hình wifi 4g 3g điều khiển từ xa |
| Chip LED | Epistar |
| Mật độ pixel | 27778/m2 |
| Màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng | Video |
| Chế độ trình điều khiển | 1/8 |
| Mức độ chống nước | IP65 |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | Màu đỏ |
| Mật độ pixel | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun | 192*192MM |
| Khoảng cách xem | ≥6m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Tần suất làm mới | > 2500Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: < 1000W/m2, trung bình: < 300W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |