| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel pitch | 10mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| Vật liệu tủ | Sắt hoặc nhôm đúc nghiền |
| Chế độ trình điều khiển | 4S |
5 năm bảo hành. ngay cả sau thời gian bảo hành, chúng tôi tiếp tục cung cấp hỗ trợ và dịch vụ. trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn một số sản phẩm.bất kỳ sự cố sản phẩm nào trong quá trình sử dụng bình thường sẽ được sửa chữa hoặc thay thế mà không có chi phí.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn | 120° (H) x 120° (V) |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: 850W/m2, trung bình: 280W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |