| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tần số khung hình | ≥ 60HZ |
| Trung bình không thất bại | ≥1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920HZ |
| Sức mạnh tối đa | 600m2 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥4m |
Màn hình LED Pixel nhỏ có các mô-đun pixel nhỏ cung cấp hình ảnh rõ ràng và sống động hơn ngay cả trong điều kiện sáng thấp và tối.Màn hình này phù hợp với các ứng dụng khác nhau bao gồm cả các trung tâm giám sát an ninh, lập kế hoạch các nền tảng chỉ huy, thành phố thông minh, các studio truyền hình và các cuộc họp cao cấp.
Được thành lập vào năm 2005, khách hàng của chúng tôi bao gồm hơn 50 quốc gia, chủ yếu ở Mỹ, châu Âu, Dubai, Bắc và Trung Mỹ, Nam Mỹ và châu Á.Là một doanh nghiệp công nghệ cao tích hợp với nghiên cứu khoa học, thiết kế, sản xuất, bảo trì, bán hàng và tích hợp hệ thống, chúng tôi có:
Bao bì vỏ gỗ hoặc vỏ bay có sẵn. Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL với nhiều tùy chọn vận chuyển.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED và thiết bị được cập nhật thường xuyên, sản xuất mô-đun tiêu chuẩn độc đáo của chúng tôi đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép chúng tôi duy trì giá cả cạnh tranh trong khi thúc đẩy đổi mới kỹ thuật.
Chúng tôi ưu tiên đáp ứng thời hạn giao hàng, với các quy trình tồn kho khẩn cấp để duy trì nguồn cung không bị gián đoạn.
Trước bán hàng: Chúng tôi đánh giá cẩn thận nhu cầu của bạn và đề xuất các sản phẩm phù hợp. Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.