| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P5.95 |
| MOQ: | đàm phán |
| giá bán: | Negotiations |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2/tháng |
SMD ngoài trờiP5 LED Screen Module Billboard High Resolution Aluminium Cabinet Statium
Chúng ta phải làm gì?
Chúng tôi là một nhà sản xuất hàng đầu và nhà cung cấp giải pháp kỹ thuật của đầy đủ màu sắc trong nhà một màn hình LED ngoài trời, thuê màn hình LED, mô-đun LED ở thành phố Thâm Quyến, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc.
Tại sao lại chọn chúng tôi?
1- Đội ngũ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng tốt.
2- Hứa sản phẩm chất lượng cao với giá tốt.
3Giao hàng nhanh sau khi thanh toán.
4 Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.
5Nếu có vấn đề, chúng tôi sẽ quay lại trong 3-4 giờ nữa.
Thông số kỹ thuật:
| Độ phân giải/mm | 5 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 40000dots/square meter |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | 5-100m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 5500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 900W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 300W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
Ưu điểm sản phẩm:
1) Ưu điểm giá: chúng tôi có giá cạnh tranh tốt nhất trên thị trường, cũng có chất lượng tốt hơn.
2) Ưu điểm chất lượng: Từ vật liệu đến sản phẩm hoàn thiện, từ thiết kế đến sản xuất, chúng tôi kiểm soát tất cả các bước
3) Ưu điểm dịch vụ: Dịch vụ tốt hơn trong cùng một tình huống, hợp tác tốt hơn trong cùng một dịch vụ
Đưa ra chức năng sản phẩm:
1) cường độ cao và có thể được điều chỉnh, do đó có thể đáp ứng yêu cầu của khách hàng theo môi trường.
2) Tương đương tốt nhất, giải quyết đáng khen ngợi vấn đề của hình phác thảo, có sự nhất quán tuyệt vời của ánh sáng
3) Để hình ảnh và nhân vật, có hiệu ứng hiển thị rõ ràng, tinh tế và thực sự
Màn hình rèm LED
4) góc nhìn lớn đến 110 độ ở đường ngang, 60 độ ở đường dọc
5) Có thể sửa chữa mỗi đèn LED, do đó chi phí bảo trì thấp hơn và dễ sửa chữa.
6) Thông thường áp dụng cho thể thao thể chất, quảng cáo, ngân hàng, sàn giao dịch chứng khoán, trạm, cảng, màn hình P6 trong nhà vv
Thông tin chi tiết:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Thông tin về công ty:
Shenzhen ShiChuangXin Ke Electronic Co., Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao tích hợp R & D, thiết kế, sản xuất, tiếp thị và dịch vụ sau bán của màn hình LED.
Chúng tôi có thể cung cấp tất cả các loại màn hình LED trong nhà và ngoài trời, và nó được sử dụng rộng rãi trong ngân hàng, văn phòng truyền thông, ngành công nghiệp điện, giao thông, sân vận động và khu vực thể thao, quảng trường kinh doanh,giải trí cho các ứng dụng quảng cáo, thể thao, sự kiện, chứng khoán / tin tức thể thao ticker, trung tâm tin nhắn, giá vv
Chúng tôi cũng nổi tiếng với việc chế tạo màn hình LED tùy chỉnh sẽ đáp ứng nhu cầu độc đáo và cụ thể của bạn.chúng tôi cam kết cung cấp các sản phẩm chất lượng với giá cả cạnh tranh và dịch vụ khách hàng vượt trội. Với quản lý chất lượng sustem ISO9001, R & D mạnh mẽ và nhóm sản xuất, SCXK trở thành một trong những công ty hàng đầu hoặc ngành công nghiệp màn hình LED ở Thâm Quyến.
![]()
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi thêm thông tin, chờ đợi bạn mọi lúc!!!