| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | Có thể có một tủ và một mô-đun. |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | D/A, L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2 mỗi tháng |
P3.91 màn hình LED sân khấu SMD2121 đúc chết nhôm 500mm X 500mm Cabinet 3 năm bảo hành
1Độ sáng cao cho phép khoảng cách xem dài hơn và đảm bảo người xem xa màn hình vẫn có thể thưởng thức những gì được hiển thị.
2Tỷ lệ giá / hiệu suất tuyệt vời cung cấp cả chất lượng hàng đầu và giá hợp lý, tối đa hóa giá trị đầu tư của bạn.
Dịch vụ sau bán hàng tốt
1- Ba năm bảo hành cho toàn bộ hệ thống, trừ nhân tố và bảo hành lực lượng cao hơn.
2Một năm chất lượng, bảo trì của cuộc sống, và để đảm bảo thời gian bảo trì trong hợp đồng.
3Thời gian bảo hành: giải quyết vấn đề cho người dùng qua điện thoại, fax hoặc email. Cập nhật phần mềm miễn phí.
4Đối với các vấn đề về chất lượng sản phẩm do thiết kế, sản xuất, lắp đặt công nghệ, thiết bị, thay thế và bảo trì miễn phí.
Thiệt hại hệ thống do trường hợp bất khả kháng (sự ngập lụt, hỏa hoạn, động đất, chiến tranh, v.v.) cũng như người dùng) nhiễu loạn nhân tạo
(xây dựng, làm sạch) nên được phối hợp bởi hai bên để giải quyết.
5.Lời sống dài cho hệ thống: sau thời gian bảo hành, chúng tôi chỉ tính phí thiết bị.
Màn hình LED trong nhà P3.91 cho thuê
| Parameter | Giá trị |
| Mô hình sản phẩm | P3.91 Màn hình LED trong nhà P3.91 |
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Chế độ lái xe | Nhìn theo dòng điện không đổi, 1/16 |
| Cấu hình pixel | 1R 1G 1B |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 250*250mm |
| Module Pixel | 64*64dots |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| Các chết đúc thép tủ treo và thuê sử dụng màn hình LED | ||||||
| Số | Chế độ lái xe | Kích thước mô-đun | Nghị quyết | kích thước tủ | Tiêu chuẩn LED | mật độ pixel |
| P3.91 | 1/8 quét | 250x250mm | 64x64 | 500x500mm | 3 trong 1 | 65410 |
| p4 | 1/8 quét | 256x128mm | 64x32 | 512x512mm | 3 trong 1 | 62500 |
| P4.81 | 1/8 quét | 250x250mm | 52x52 | 500x500mm | 3 trong 1 | 43222 |
| P5 | 1/8 quét | 320x160mm | 64x32 | 640x640mm | 3 trong 1 | 40000 |
| p6 | 1/8 quét | 192x192mm | 32x32 | 576x576mm | 3 trong 1 | 27777 |
| p8 | 1/8 quét | 256x128mm | 32x16 | 512x512mm | 3 trong 1 | 15625 |
| p10 | 1/4scan | 320x160mm | 32x16 | 640x640mm | 3 trong 1 | 100000 |
| Các nội thất die đúc thép tủ treo và thuê sử dụng màn hình LED | ||||||
| P2 | 1/32scan | 128X64mm | 64x32 | 512x512mm | 3 trong 1 | 250000 |
| p2.5 | 1/32scan | 160x160mm | 64x64 | 480x480mm | 3 trong 1 | 160000 |
| p3 | 1/32scan | 192x192mm | 64x64 | 576x576mm | 3 trong 1 | 111111 |
| p4 | 1/32scan | 256x128mm | 64x32 | 512x512mm | 3 trong 1 | 62500 |
| p5 | 1/16scan | 320x160mm | 64x32 | 640x640mm | 3 trong 1 | 40000 |
| p6 | 1/16scan | 192x192mm | 32x32 | 576x576mm | 3 trong 1 | 27777 |
Trường hợp dự án như sau.
![]()
![]()
Ưu điểm của nhà máy
1. 53000 mét vuông cơ sở sản xuất, Hơn 1500 nhân viên;
2Quản lý và sản xuất tiêu chuẩn:
3. đã xây dựng một chuỗi cung ứng LED hoàn chỉnh và tích hợp cho phép khả năng giảm chi phí, đặc biệt là cho các sản phẩm ứng dụng LED;
4Cho đến nay, 152 bằng sáng chế đã được đăng ký và 74 vẫn đang nộp đơn.
5. nhấn mạnh sự hợp tác "Doanh nghiệp - Đại học - Học viện". Có rất nhiều dự án R & D được thực hiện giữa Tập đoàn và Viện Hàn lâm Khoa học Trung Quốc cũng như các trường đại học ở Đài Loan và Shanxi;
6Tất cả các sản phẩm là CE, FCC, RoHS, CCC, CB, ...... được chứng nhận.
Ưu điểm của sản phẩm
1Hiệu suất ổn định và tỷ lệ tử vong thấp của ánh sáng
2- Đội ngũ thiết kế riêng để phát triển sản phẩm mới