| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Người mẫu | SMD2121 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD1515 |
| Phương pháp lái xe | 32 giây |
| Độ phân giải mô-đun | 64X64 |
| Chip LED | Epistar |
| Bảo hành | 3 ~ 5 năm |
Màn hình áp phích LED đủ màu trong nhà HD SMD P2.5 Tốc độ làm mới 3840Hz cho quảng cáo
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2,5 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 160.000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun | 160x160mm |
| Xem khoảng cách | ≥0,5m |
| Điều chỉnh độ sáng | Điều chỉnh điểm đơn |
| Độ sáng cân bằng trắng | >2500cd/㎡ |
| Góc nhìn | 140° (ngang/dọc) |
| Tần suất làm mới | >4200Hz |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
Lý tưởng cho khách sạn, ngân hàng, cửa hàng, sân bay, nhà ga, nhà hát và các không gian thương mại trong nhà khác.
Các tùy chọn bao gồm vỏ gỗ hoặc vỏ máy bay. Vận chuyển có sẵn bằng đường hàng không, đường biển, tàu hỏa hoặc DHL.