| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 3,91mm |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| Tủ | nhôm đúc |
| Kích thước mô-đun | 500*1000mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Mật độ điểm | 65410 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ lái xe | quét 1/16 |
| Số mô hình | p3.91-16s |
|---|---|
| Kích thước mô hình | 250mm * 250mm |
| Độ phân giải pixel | 3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500mm * 500mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Chế độ gói | SMD2121 |
| Độ phân giải pixel | 64 chấm(W)*64 chấm(H) |
| Loại ổ đĩa | ổ đĩa nhất quán |
| Chế độ quét | quét 1/16 |
| Loại cổng | HUB75 |
| Độ sáng của cân bằng trắng | ≥2000cd/m2 |
| Nhiệt độ | Bảo quản: -35-80°C, Làm việc: -20-50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| độ dày | 85mm |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 4m~30m |
| Quyền lực | Điện áp làm việc: AC220V±10%, Công suất tiêu thụ trung bình: 310w/s |