| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Màn hình hiển thị LED |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Góc nhìn | H:160°V:140° |
| Khoảng cách xem tối ưu | ≥10m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | 5000cd/㎡ |
| Kích thước đèn | 3535 |
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Xem khoảng cách | ≥10m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn | H:120°V:60° |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Trọn đời | 100.000 giờ |
Đóng gói và vận chuyển