| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 (trong nhà) |
| MOQ: | Có thể có 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 / tháng |
Full color SMD3528 sử dụng trong nhàLED sàn nhảy.320x160mm LED module,960 x960mm led cabin
Chúng tôi áp dụng chip Epistar Đài Loan, ngôi sao quốc gia, ánh sáng ngôi sao vua và tất cả các loại ánh sáng tùy chỉnh, nólà độ phân giải cao hơn và độ sáng.
Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm hoàn hảo và dịch vụ cho khách hàng của chúng tôi.
Tất cả các màn hình LED sẽ được thông qua nhiệt độ và thử nghiệm chống nước, nó có thể đảm bảo chất lượng và giữ danh tiếng tốt.
Nếu nhiệt độ làm việc quá thấp, chúng tôi có thể đề nghị nguồn cung cấp năng lượng nhiệt độ thấp hơn cho bạn.Nếu có ư?S mưa trong khu vực của bạn, phòng kiểm tra chống nước của chúng tôi là tốt hơn cho sự lựa chọn của bạn
Hy vọng chất lượng của chúng tôi có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu của bạn.![]()
Parameter như sau.
| Đánh bóng: | 6.25mm |
| phân tích của mô-đun đơn: | 40*40 |
| cấu tạo pixel | 1R1G1B |
| Kích thước của mô-đun đơn: | 250*250mm |
| điện áp: | DC5V |
| Tiêu thụ năng lượng | 1000w/200w |
| độ sáng: | 6000cd |
| góc nhìn | 120/120 |
| Chế độ lái xe | 1/5. |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥8m |
| P8.928 màn hình sàn nhảy ngoài trời LED | |
| Đánh bóng: | 8.928mm |
| phân tích của mô-đun đơn: | 28*28 |
| cấu tạo pixel | 1R1G1B |
| Kích thước của mô-đun đơn: | 250*250mm |
| điện áp: | DC5V |
| tiêu thụ năng lượng | 600W/200W |
| độ sáng: | 5500cd |
| góc nhìn | 120/120 |
| Chế độ lái xe | 1/7. |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥10m |
![]()
1:Bảo đảm màn hình LED của bạn là gì?
A: Chúng tôi cung cấp 3 năm bảo hành và hơn 100000 giờ tuổi thọ màn hình
2Có thể phát video HD không?
A: Vâng, nó có chức năng video HD với hệ thống điều khiển Novastar.
3: Thời hạn thanh toán của bạn là bao lâu?
A: Chúng tôi thường chấp nhận T / T hoặc L / C. cả hai sẽ có ít nhất 30% tiền gửi trước,và phần còn lại 70% sẽ được thanh toán trước khi giao hàng. Thời gian dẫn đầu thường là 20 ngày
4Làm thế nào bạn có thể đảm bảo chất lượng sản phẩm màn hình LED?
A: Trước khi vận chuyển, tất cả các màn hình có thử nghiệm lão hóa. và sau đó chúng tôi cũng có thử nghiệm chống nước và thử nghiệm rung, đảm bảo sản phẩm có thể vận chuyển an toàn và sử dụng bình thường.
5Dịch vụ bán hàng trước và sau bán hàng của bạn là gì?
A: Đối với dịch vụ bán hàng trước, chúng tôi có đội ngũ bán hàng chuyên nghiệp và đội ngũ kỹ thuật, những người sẵn sàng trả lời câu hỏi của bạn trong vòng 24 giờ. Đối với dịch vụ sau bán hàng, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn cách cài đặt,cách sử dụng, làm thế nào để thay đổi các khuôn vỡ, và chúng tôi cũng có thể gửi các kỹ thuật đến đất nước của bạn, nói chung, màn hình LED của chúng tôi sẽ không có một vấn đề lớn, bạn có thể yên tâm để mua.
Chúng tôi xem xét tất cả các loại khách hàng của chúng tôi như là đối tác kinh doanh tốt của chúng tôi, Bất kể loại câu hỏi bạn gặp phải, chỉ cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi.Rồi chúng tôi có thể giải quyết cho bạn lần đầu tiên.
Tại thời điểm này, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn nhanh chóng giao hàng mọi thời gian và đủ thử nghiệm lão hóa. Và đảm bảo không có bất kỳ chấm chết trước khi vận chuyển.![]()