| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4.81mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Thiên thần quan sát tối ưu | H:160°, V:140° |
| Nguồn cung cấp điện | AC100-260V±10%/50Hz,60Hz |
| Kích thước bình thường của tủ | 500mmx500mm |
| Kích thước mô-đun | 250mmx250mm |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| IC | MBI 5024 IC |
| Mật độ pixel | 43222dots/m2 |
| Thương hiệu chip | Epistar dẫn |
Màn hình gạch LED là một màn hình LED chuyên dụng được thiết kế để lắp đặt trên mặt đất, có khả năng chịu tải tăng cường, tính bảo vệ,và hiệu suất nhiệt để chịu được giao thông đường bộ cường độ cao trong khi duy trì hoạt động bình thường.
Lý tưởng cho sân khấu, buổi hòa nhạc, biểu diễn, quán bar, disco, trung tâm mua sắm và các địa điểm giải trí khác.
| Thông số kỹ thuật LED | |
| Loại | SMD |
| Tiêu chuẩn LED | Pixel thực ((1R1G1B) |
| Độ dài sóng màu đỏ | 625-630nm |
| Độ dài sóng xanh | 515-530nm |
| Độ dài sóng xanh | 465-475nm |
| Thông số kỹ thuật của mô-đun | |
| Pixel Pitch | 4.81mm |
| Nghị quyết | 52x52dots |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Thông số kỹ thuật của tủ | |
| Kích thước tủ | 500x500mm |
| Nghị quyết của Nội các | 104x104dots |
| Mật độ pixel | 43222dots/m2 |
| Trọng lượng tủ | ≤6,5kg |
| Vật liệu | Dầu nhôm đúc chết |
| Độ phẳng của tủ | ≤0,3mm |
| Các thông số màn hình | |
| Chế độ hiệu chuẩn màu sắc / độ sáng | Vâng. |
| Nhiệt độ màu sắc ((K) | 3000-10000 |
| Phương cách trung tâm ánh sáng | < 3% |
| Độ sáng đồng nhất | ≥97% |
| Sự đồng nhất màu sắc | Trong phạm vi ± 0,003C ×,Cy |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 |
| góc nhìn | Phẳng 160°/Đẳng 140° |
| Điện áp đầu vào | AC100 ~ 240V ((50-60Hz) |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa:800w/m2 Trung bình:280w/m2 |
| Phương pháp lái xe | 13 quét |
| Mức độ bảo vệ | Không thấm nước IP65 |
| Mức độ thang màu xám | R(256) G(256) B(256) |
| Tuổi thọ | 100,000 Hrs |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 -- 40°C |
| Hoạt động dưới độ ẩm | 10 - 99% |
| Đặc điểm | Chống trượt, chống va chạm, khả năng chịu tải lớn |
| Sử dụng | Sàn LED, nền tường LED |
| Chức năng hiển thị | Txt, hình ảnh, video |
Có nhiều tùy chọn cho màn hình của bạn. Chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi.
Dòng ngoài trời:P3.91, P4, P4.81, P5, P5.95, P6, P6.67, P8 (SMD) và P10, P12, P16, P20, P25 (DIP) mô-đun / màn hình LED đầy màu.
Dòng nội thất:P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P5, P6, P10 (SMD) trong nhà đầy đủ màu LED mô-đun / màn hình.
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc bao bì vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL.
Đối với giải pháp tùy chỉnh, vui lòng cung cấp: