| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 10mm |
| Loại đèn LED | SMD 3535 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Sức mạnh tối đa | 600m2 |
| Mô-đun | 320*160mm |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Mô hình | SMD ngoài trời P10 |
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 10000 pixel/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Xem khoảng cách | 12-300m |
| Sự cân bằng màu trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Năng lượng tối đa | < 800W/m2 |
| Sức mạnh trung bình | < 300W/m2 |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |
Bao bì:Vỏ gỗ và bay
Điều khoản thanh toán:30% tiền đặt cọc bằng T/T, 70% số dư trước khi vận chuyển
Tùy chọn vận chuyển:Bằng đường hàng không, đường biển hoặc DHL