| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED di động đầy đủ màu sắc
1. P10mm, P6, và P8 có thể chấp nhận được,
2. Chất lượng cao,
3. Tiết kiệm năng lượng,
4. Chống sốc, chống thấm nước
Lợi thế cạnh tranh:
1, Chất lượng tốt;
2, Giá tốt;
3, Dịch vụ 24 giờ tốt.
Thiết kế đặc biệt mô-đun nhôm, thiết kế đặc biệt tủ nhôm, thiết kế được cấp bằng sáng chế, độc đáo trên thế giới, màn hình LED thế hệ mới.
Màn hình LED SMD thực tế ngoài trời, 10 năm R&D, hơn 30 bằng sáng chế, mức độ chống thấm nước cao, độ sáng siêu cao, tỷ lệ tương phản cao, thang độ xám cao, tốc độ làm tươi cao, màu sắc siêu sống động, góc nhìn siêu rộng, màn hình siêu mềm, bề mặt siêu phẳng
| Khoảng cách điểm ảnh | 6mm |
| Kích thước mô-đun | 192 * 192mm |
| Độ phân giải mô-đun (pixel) | 32 * 32 |
| Kích thước tủ | 576mm × 576mm |
| Độ phân giải bảng điều khiển (pixel) | 96 × 96 |
| Cấu hình điểm ảnh (RGB) | SMD 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh (pixel /) | 27777 |
| Độ sáng (cd / | 6000 |
| Khoảng cách xem tốt nhất (m) | 6-100 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình (W /) | 600 |
| Mức độ chống thấm nước | IP65 |
| Bước sóng | R 620-625 G 520-525 B 470-475 |
| LED SPEC | 3129 |
| Góc nhìn | 140 ° (H) / 140 ° (V) |
| Nhiệt độ hoạt động | –40 ~ 80 ° C |
| Tốc độ khung hình video (Hz) | ≥ 60HZ |
| Tốc độ làm tươi màn hình (Hz) | ≥ 2000HZ |
| Mức xám (màu) | 16,7 triệu |
| MTBF | ≥ 50.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥ 100.000 giờ |
| Điện áp làm việc | 220V ± 15% HOẶC 110V ± 15% |
| Chế độ truyền động | Hằng số 1/16 |
| Card đồ họa | Card đồ họa DVI |
| Tín hiệu video | RF, S-Video, RGB, RGBHV, YUV, YC, v.v. |
| Hệ thống điều khiển | LINSN |
| Phần mềm | LED studio 10.0 |
| Cài đặt | Gắn tường, treo và cấu trúc đứng |
![]()
* Phương pháp đảm bảo chất lượng
a. Lão hóa
1) Kiểm tra đầy đủ 100%
2) Điều kiện: 72 giờ với mức xám 256
b. Kiểm tra độ rung
Điều kiện: 3-5 phút lên xuống trong phạm vi 5mm
Tại sao chọn chúng tôi?
![]()
Câu hỏi thường gặp
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để cung cấp cho bạn sự hỗ trợ đầy đủ !!!