| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | by negotiation |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 2000PCS/month |
Với các chức năng hiển thị đa năng bao gồm văn bản, số, ký hiệu và hoạt ảnh, biển báo LED xe này mang đến vô số khả năng để truyền đạt thông điệp và thông tin một cách hiệu quả. Cho dù bạn cần hiển thị các thông báo quan trọng, tin nhắn quảng cáo hay đồ họa bắt mắt, bảng LED xe hơi này đều đáp ứng được.
Màn hình LED xe hơi hoạt động ở chế độ điều khiển không đồng bộ, mang lại hiệu suất liền mạch và đáng tin cậy cho trải nghiệm người dùng không rắc rối. Chế độ điều khiển này cho phép tùy chỉnh và lên lịch nội dung dễ dàng, lý tưởng cho nhiều ứng dụng khác nhau như quảng cáo, chỉ đường, thông báo an toàn, v.v.
Được trang bị độ phân giải màn hình 384*128 chấm, màn hình LED xe hơi này đảm bảo hình ảnh rõ nét và sắc nét, thu hút sự chú ý và truyền tải thông điệp chính xác. Kích thước điểm ảnh 2,5mm càng tăng cường độ rõ nét và khả năng đọc của màn hình, hoàn hảo để thu hút sự chú ý của cả người lái xe và người đi bộ.
Cho dù bạn muốn quảng bá doanh nghiệp của mình, nâng cao an toàn trên đường hay đơn giản là nổi bật giữa đám đông, Màn hình LED xe hơi là giải pháp hoàn hảo. Cấu trúc bền bỉ và các thành phần chất lượng cao đảm bảo hiệu suất lâu dài, biến nó thành một khoản đầu tư đáng tin cậy cho nhu cầu truyền thông của bạn.
Nâng cấp phương tiện của bạn với công nghệ biển báo LED mới nhất và đưa thông điệp của bạn lên một tầm cao mới với Màn hình LED xe hơi. Nổi bật, giao tiếp hiệu quả và tạo ấn tượng với bảng màn hình LED xe hơi sáng tạo và đa năng này.
| Kích thước | 96*32 cm |
| Cấu hình | 1R1G1B |
| Chức năng hiển thị | Văn bản, Số, Ký hiệu, Hoạt ảnh |
| Sử dụng | Ngoài trời |
| Độ phân giải màn hình | 384*128 chấm |
| Kích thước điểm ảnh | 2,5 mm |
| Tiêu chuẩn | CE/ROHS/FCC/ISO2001 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển không đồng bộ |
| Điện áp | DC 5V |
Tên thương hiệu: SCXK
Số model: P2.5
Xuất xứ: Trung Quốc
Chứng nhận: CE/ROHS/FCC/ISO/UL
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 bộ
Giá: thỏa thuận
Chi tiết đóng gói: vali bay, hộp gỗ, thùng carton, tùy bạn chọn
Thời gian giao hàng: 10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 2000 chiếc/tháng
Tiêu chuẩn: CE/ROHS/FCC/ISO2001
Chế độ điều khiển: Điều khiển không đồng bộ
Kích thước điểm ảnh: 2,5 mm
Kích thước: 96*32 cm
Sử dụng: Ngoài trời
![]()
![]()