| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P3.91 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | 859-1100USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 / tháng |
Màn hình LED đầy màu ngoài trời P3.91 Độ sáng 6000nits Quảng cáo bán nóng
Dịch vụ sau bán hàng tốt
1Ngoại trừ nhân tố và trường hợp bất khả kháng, toàn bộ hệ thống được đảm bảo trong hai năm.
2Bảo hành chất lượng trong một năm, bảo trì suốt đời, và bảo đảm thời gian bảo trì như được quy định trong hợp đồng.
3Trong thời gian bảo hành: giải quyết các vấn đề cho người dùng qua điện thoại, fax hoặc E-Mail.
4Các vấn đề về chất lượng sản phẩm do thiết kế, sản xuất, quy trình lắp đặt,
các vật liệu, vv được thay thế và sửa chữa miễn phí.
(sự lũ lụt, hỏa hoạn, động đất, chiến tranh, v.v.) và sự can thiệp nhân tạo của người dùng (xây dựng, làm sạch)
, gây ra bởi hệ thống thiệt hại, hai bên để phối hợp giải pháp.
5Các thắc mắc của bạn về sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.
6. OEM & ODM, bất kỳ đèn tùy chỉnh của bạn và đèn lồng chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm
7. cung cấp quyền đại lý cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi
8. Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, khái niệm thiết kế và tất cả thông tin riêng tư
9. Chất lượng hạng nhất + giá cả hợp lý + dịch vụ sau bán hàng có trách nhiệm = thành công và chiến thắng!
![]()
![]()
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 65410dots/square meter |
| Kích thước mô-đun/mm | 500x500 |
| Khoảng cách xem | 4-50m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 6000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 1200W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | <380W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |