| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P8 |
| MOQ: | 5m2 |
| giá bán: | 399-599USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 / tháng |
Màn hình LED ngoài trời Pixel Panels Full Color P8 HD Chất lượng cao IP65 Lắp đặt cố định
Dòng màn hình LED ngoài trời:
1. Tự động điều khiển độ sáng, khả năng xử lý siêu việt, khôi phục màu sắc mạnh mẽ.
2. Độ sáng cao, ngay cả dưới ánh nắng trực tiếp, đảm bảo bạn thu hút nhiều khán giả hơn để
đạt được ROI ngắn hạn cho khoản đầu tư màn hình LED ngoài trời full color của bạn.
3. Hỗ trợ nhiều giao diện và nguồn tín hiệu khác nhau.
4. Công nghệ điều khiển kỹ thuật số tiên tiến, hiệu ứng tuyệt vời.
5. Chống ăn mòn và bền, có thể sử dụng ngoài trời trong mọi thời tiết.
Thông số kỹ thuật:
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/điểm ảnh/m² | 15625 điểm/mét vuông |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 256x128 |
| Khoảng cách xem | 8-50m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 6000cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| Góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Quá trình xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, đơn màng: 2km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái liên tục |
| Chế độ quét | 1/4 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 1200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Vận hành thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp |
| 255 bước. Không mất màu xám | |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000 giờ |
| Thời gian sử dụng | 100000 giờ |
| Tuổi thọ toàn trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ |
| Công suất tối đa:/mét vuông | <800W |
| Công suất trung bình:/mét vuông | <280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn điện, |
| giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại các lỗi tiềm ẩn, |
| gửi các dấu hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Độ rộng điểm phát sáng giữa các tâm | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V (50Hz-60Hz) |
| Độ tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
![]()
![]()
![]()