| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Ultra Thin P10 Small Trailer quảng cáo màn hình LED cố định hoặc thuê quảng cáo 1R1G1B
Cách tiếp cận đối tác chiến lược:
1Chúng tôi đảm bảo bạn kiếm tiền.
2- Chúng tôi không bán xung quanh bạn.
3.Cải quyết + Độ tin cậy + Chi phí hợp lý = Thu nhập
*Nhiệm vụ của chúng tôi:
Để trở thành nhà cung cấp hàng đầu của các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và sáng tạo dành riêng để giúp
các công ty khác thành công và phát triển.
*Mô tả sản phẩm
1. nhẹ. thuận tiện trong vận chuyển và lắp đặt & tiết kiệm chi phí lao động, phù hợp với dòng chảy
chương trình.
2- Dáng vẻ đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. nối đúng, được lắp đặt & tháo dỡ bởi một người mà không có công cụ.
4. giao diện hoạt động nhân bản với đèn chỉ báo hỏng, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không có thiệt hại đến thang màu xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi
vì hình ảnh đẹp.
* Các ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, sân chơi, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, trạm xe buýt và nhà ga đường sắt.
--- Mặt tiền của các trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Show-business, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
* Thông số kỹ thuật
| SMD ngoài trời P10 | |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Static dring |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng |
Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước, không mất màu xám |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | >72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >500h |
| thời gian sống | >100000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | phạm vi nhiệt độ hoạt động -200c-500c |
| Sức mạnh tối đa:/m2 | -< 800w |
| Công suất trung bình:/m2 | < 300w |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành ((cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
| Cáp điện đầu vào | AC110v đến 220v |
| Nhập tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |
Cách cài đặt
![]()
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để hỗ trợ bạn!!!