| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình hiển thị video LED quảng cáo HD tiết kiệm năng lượng trong nhà P4, đầy đủ màu sắc
Ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, các công ty quảng cáo
--- Hội trường thể thao, sân vận động, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền của trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong các thành phố.
--- Show-business, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
Dịch vụ của chúng tôi:
1) Trả lời yêu cầu của bạn trong 24 giờ làm việc.
2). Đào tạo miễn phí: Bạn có thể gửi kỹ sư đến nhà máy của chúng tôi để đào tạo những người có kiến thức về điện tử. Chúng tôi sẽ cung cấp đào tạo miễn phí về cách vận hành, bảo trì và sửa chữa màn hình LED.
3) Thiết kế tùy chỉnh có sẵn, OEM & ODM được chào đón.
4) Giải pháp độc quyền và duy nhất có thể được cung cấp cho khách hàng của chúng tôi bởi các kỹ sư và nhân viên được đào tạo bài bản và chuyên nghiệp của chúng tôi.
5) Giảm giá đặc biệt và bảo vệ khu vực bán hàng được cung cấp cho nhà phân phối của chúng tôi.
6) Nhiệt liệt chào mừng bạn đến thăm công ty của chúng tôi nếu có thể.
7) Bảo hành: 24 tháng, một khoản đầu tư nhỏ cho thời gian bảo hành dài hơn.
Thông số màn hình LED
| Model Dữ liệu kỹ thuật | PH4 |
| Bước điểm ảnh | 4mm |
| Mật độ vật lý (pixel/m²) | 62500 |
| Hình dạng & Kích thước LED | SMD 3 trong 1 |
| Sắp xếp LED | 1R1G1B |
| Kích thước mô-đun (mm) | 256 ×128 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Chế độ truyền động | Dòng điện không đổi 1/8 Duty Dynamic |
| Độ sáng | ≥1000cd/m² |
| Độ tương phản (cd/m²) | ≥2000:1 |
| Góc nhìn, độ sáng 50% | 140°/140° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 4m |
| Thang độ xám | 10bits/1024levels |
| Dung lượng màu | 1,07 tỷ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 860W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 280W/m² |
| Nguồn điện hoạt động | AC90-260V 50-60HZ |
| Tần số khung hình | 60-85HZ |
| Tốc độ làm mới | 240-1000HZ |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 mức tự động |
| Hiệu chỉnh Gamma | -5.0-5.0 |
| Mức tỷ lệ hiệu chỉnh | 16bits |
| Nhiệt độ màu | 5000-9300K |
| Hiệu chỉnh độ sáng | Hiệu chỉnh Pixel, Mô-đun, Tủ |
| Hỗ trợ nguồn đầu vào | Composite, S-Video, Thành phần, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Sợi quang đa chế độ:50m; Sợi quang đơn mode:10km |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C - 65°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10-90%RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 giờ |
| MTBF | 5000 giờ |
| Xếp hạng bảo vệ | IP31 |
| Tỷ lệ ngoài tầm kiểm soát | 0,01% |
Tiết kiệm năng lượng≥50%, Bảo vệ môi trường
Áp dụng đèn LED độ sáng cao hàng đầu với mức tiêu thụ điện năng thấp, tiết kiệm năng lượng≥30%,
nếu áp dụng 28 loại kỹ thuật bằng sáng chế chính, tiết kiệm năng lượng toàn bộ ≥50%, bảo vệ môi trường.
Tiên phong trong màn hình LED HD trưởng thành ngoài trời, tất cả các thông số kỹ thuật tiên tiến sớm hơn 2 năm so với
những người khác, các trường hợp thành công xung quanh thang màu cấp độ, nhiệt độ màu và điều chỉnh độ sáng
đóng gói: chuyến bay/tàu
Quy trình sản xuất:
1) Kiểm tra đến→2) SMD→3) Cắm vào→4) Hàn sóng→5) Sau khi hàn→6) Kiểm tra→7) Lão hóa bán thành phẩm→8) Lắp ráp mô-đun→9) Dán keo→10) Lão hóa hoàn thiện→11) Phát hiện hoàn thiện Kho hàng
![]()
![]()
![]()
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đào tạo miễn phí:
3 ngày đào tạo kỹ thuật hoàn chỉnh tại chỗ ở Thâm Quyến của chúng tôi
nhà máy hoặc internet trực tuyến teamviewer thông qua điều khiển từ xa hoặc skype trực tuyến
giao tiếp, hơn nữa, chúng tôi có hướng dẫn sử dụng có giá trị để hướng dẫn cho
gỡ lỗi và cài đặt thành công.
Tôidịch vụ cài đặt:
Người bán nên cung cấp dịch vụ hướng dẫn cài đặt tại chỗ cho
người mua, bao gồm:
A, Để kiểm tra xem giá đỡ và khung có phù hợp với kỹ thuật không
yêu cầu của sơ đồ cấu trúc mà người bán cung cấp
B, Để hướng dẫn các kỹ thuật viên của người mua lắp đặt các vỏ mô-đun LED và
kết nối giữa các trường hợp đó
C, Để thử nghiệm và điều chỉnh toàn bộ bảng điều khiển, kiểm tra và sửa chữa
các thiết bị bị lỗi, đảm bảo bảng điều khiển hoạt động an toàn.
D, Để đào tạo các kỹ thuật viên của người mua.
Đối với việc cài đặt và đào tạo tại chỗ ở nước ngoài, dịch vụ là 100 đô la Mỹ/ngày,
và người mua phải trả phí sinh hoạt và đi lại của kỹ thuật viên của chúng tôi trong quá trình cài đặt
thời gian.
Hy vọng chúng ta có thể cùng nhau tiến xa hơn và cùng nhau làm việc.