| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 5 pcs |
| giá bán: | 386$-552$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Màn hình LED Video Wall hiển thị màu đầy đủ ngoài trời P6 / Tấm hiển thị video LED SMD 3535 với CE
* Sứ mệnh của chúng tôi:
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới dành riêng để giúp các công ty khác thành công và phát triển.
* Màn hình LED SMD P6 Mô tả Sản phẩm
1. Nhẹ. Thuận tiện trong việc vận chuyển và lắp đặt & tiết kiệm chi phí nhân công, thích hợp cho các buổi biểu diễn.
2. Ngoại hình đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. Được nối đúng cách, được lắp đặt & tháo dỡ bởi một người mà không cần dụng cụ.
4. Giao diện vận hành được nhân hóa với đèn báo hỏng, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không làm hỏng thang độ xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
* Màn hình LED SMD P6 Ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, các công ty quảng cáo
--- Hội trường thể thao, sân vận động, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền của trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong các thành phố.
--- Show-business, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
Màn hình LED SMD P6 Thông số kỹ thuật
| Mục | Thông số mô-đun |
| Loại điểm ảnh | Màu sắc thực |
| Màu điểm ảnh | RGB |
| Kích thước mô-đun | 320*320mm |
| LED điểm ảnh | SMD3535 |
| Bước điểm ảnh | 6mm |
| Tỷ lệ phân giải | 32*32 |
| Cách điều khiển | 1/8 |
| IC điều khiển | MBI5024 |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Công suất | 80W |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C - +50°C |
| Mục | Thông số màn hình |
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 960*960mm |
| Tỷ lệ phân giải | 96*96 |
| Số lượng mô-đun | 5*5 |
| Mật độ | 10000dots/m2 |
| Độ chói cân bằng trắng | 7000-11000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Góc nhìn ngang | 110 |
| Góc nhìn dọc | 50 |
| Cấp độ bảo vệ | Trước/sau: IP67/IP65 |
| Độ phẳng | <1mm |
| Khoảng cách mô-đun | <1mm |
| Trọng lượng | 40kg |
| Công suất tối đa/m2 | 750W |
| Tần số khung hình | ≥60Hz/s |
| Tần số làm mới | 800-3840Hz |
| Cấp độ xám | 1024*1024*1024Grade/1073741824 |
| Độ chói điều chỉnh | 256 cấp độ theo quang học tự động/màu &8 cấp độ bằng tay |
| Tín hiệu đầu vào | RF, S-video, RGB, RGBHV, YUV, YC&Composition, v.v. |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm |
<0.0001 |
Các trường hợp của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
Packing&Shipping:
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp