| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | No limit |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
SMD P10 Màn hình hiển thị LED ngoài trời chống nước đầy màu sắc, màn hình LED quảng cáo video
Tủ: Die đúc nhôm và thép chống nước tủ có sẵn
1Thiết kế cổ điển và kỹ thuật tự nhiên, chất lượng đáng tin cậy và hiệu suất tuyệt vời.
2. Công nghệ kết nối liền mạch, lỗi phẳng màn hình <0,1mm.
3- Mặt nạ bằng sáng chế, loại bỏ các đốm tối, cải thiện độ nhất quán và góc nhìn.
4. Khác biệt cao, thang màu xám lý tưởng, trình bày những hình ảnh thực tế nhất.
5.Hỗ trợ độ sáng và chỉnh màu của toàn bộ màn hình.
6.Ideal tải năng lượng và cài đặt tham số, làm cho màn hình trong điều kiện hoạt động tốt nhất, hơn nữa, tiếp tục làm chậm độ sáng và giảm màu sắc.
Thông số kỹ thuật của mô-đun
| Loại màu | Màu sắc thật sự |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Pixel LED | SMD3535 |
| Tỷ lệ giải quyết | 32*16 |
| IC lái xe | MBI5024 |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Sức mạnh | 200W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - +55°C |
![]()
![]()
Các thông số của tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | Nhôm xăng / đúc nghiền |
| Trọng lượng tủ | 32.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 phía trước / phía sau |
![]()
Thông số kỹ thuật màn hình
| Điểm | Mô hình |
| Vật liệu | Sắt/Điện đúc nhôm |
| Màu sắc | Màu đầy đủ |
| Kích thước | 960*960mm |
| Tỷ lệ giải quyết | 32*16 |
| Số lượng module | 4*6 |
| Mật độ | 1000dots/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥5500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Thiên thần nhìn ngang | 110 |
| Thiên thần nhìn thẳng đứng | 50 |
| Mức độ bảo vệ | Trước/sau: IP65/IP43 |
| Không phẳng | 1mm |
| Khoảng thời gian module | 1mm |
| Trọng lượng | 10-40kg |
| Công suất tối đa/m2 | 600W |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz/s |
| Tần suất làm mới | ≥ 300Hz/s |
| Màu xám | 16777216 |
| Độ sáng được điều chỉnh | 256 lớp bằng tay&8 lớp bằng quang tự động/màu |
| Tín hiệu đầu vào | RF,S-video,RGB,RGBHV,YUV,YC&Composition,v.v. |
| Hệ thống điều khiển | Thẻ chỉnh sửa không tuyến tính PCTV + Thẻ hiển thị DVI + Thẻ điều khiển chính + truyền sợi quang ((Tìm chọn) |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm |
<0.0002 |
![]()
Parameter hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
![]()
* Bao bì và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()
Hội thảo
![]()
* Tại sao chọn chúng tôi:
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Hơn nữa, sản xuất tiêu chuẩn và mô-đun độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty của chúng tôi đã xây dựng
sản xuất mô-đun hiệu quả. chúng tôi luôn luôn bám sát để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí
lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì cung cấp không bị gián đoạn của các sản phẩm.
Dịch vụ hoàn hảo
Tiền bán hàng: nhu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn. Anh.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.