| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
SMD3535 P10 Bên ngoài màn hình LED đầy màu sắc chống nước 1/4 Quét 960 * 960mm
Màn hình LED SMD P10Ứng dụng
Diễn đàn, thể thao, quảng cáo, giao thông, sự kiện, sân vận động, trung tâm mua sắm, sân bay, triển lãm, triển lãm xe hơi,Triển lãm thời trang, buổi hòa nhạc, lễ kỷ niệm, giải trí, v.v.
![]()
Thông số kỹ thuật của P10 SMD LED Screen Module
| Loại màu | Màu sắc thật sự |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Pixel LED | SMD3535 |
| Tỷ lệ giải quyết | 32*16 |
| IC lái xe | MBI5024 |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Sức mạnh | 200W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - +50°C |
Thông số kỹ thuật màn hình
| Tôi...thê | Mô hình |
| Vật liệu | Sắt/Điện đúc nhôm |
| Màu sắc | Màu đầy đủ |
| Kích thước | 960*960mm |
| Tỷ lệ giải quyết | 96*96 |
| Số lượng module | 4*6 |
| Mật độ | 10000dots/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥ 5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Thiên thần nhìn ngang | 110 |
| Thiên thần nhìn thẳng đứng | 50 |
| Mức độ bảo vệ | Trước/sau: IP65/IP43 |
| Không phẳng | 1mm |
| Khoảng thời gian module | 1mm |
| Trọng lượng | 32kg |
| Công suất tối đa/m2 | 600W |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz/s |
| Tần suất làm mới | ≥ 300Hz/s |
| Màu xám | 16777216 |
| Độ sáng được điều chỉnh | 256 lớp bằng tay&8 lớp bằng quang tự động/màu |
| Tín hiệu đầu vào | RF,S-video,RGB,RGBHV,YUV,YC&Composition,v.v. |
| Hệ thống điều khiển | Thẻ chỉnh sửa không tuyến tính PCTV + Thẻ hiển thị DVI + Thẻ điều khiển chính + truyền sợi quang ((Tìm chọn) |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm | <0.0002 |
Ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, sân chơi, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, trạm xe buýt và nhà ga đường sắt.
--- Mặt tiền của các trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Show-business, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.Hơn nữa, sản xuất tiêu chuẩn và mô-đun độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty của chúng tôi đã xây dựngsản xuất mô-đun hiệu quả. chúng tôi luôn luôn bám sát để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phílợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì cung cấp không bị gián đoạn của các sản phẩm.
Dịch vụ hoàn hảo
Tiền bán hàng: nhu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn.Anh.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.
Bao bì:
Vỏ máy bay và vỏ carton.
![]()
![]()