| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 2m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Epistar HD Indoor Outdoor P4 512*512mm Bàn hình màn hình tường LED
1, màn hình hiển thị LED sân khấu
2, Tỷ lệ làm mới cao có thể là 3840-4000hz, cân bằng màu sắc tốt
3, Công ty của chúng tôi thiết kế đặc biệt, nhanh chóng để kết nối mỗi tủ và tủ nhẹ mỏng
4, góc nhìn lớn 150 độ
5, Độ bền mặt nạ tốt nhất,
6, Dịch vụ suốt đời luôn luôn, Không lo lắng về dịch vụ sau
P4 Ứng dụng màn hình LED cho thuê
Chắc chắn là lựa chọn tốt nhất cho quảng cáo ngoài trời, màn hình LED cho thuê này mang một số tính năng làm cho nó rất phù hợp với các khu vực ngoài trời.Nó có thể làm việc trong mức độ sáng khác nhau và điều kiện ngoài trời. Hiển thị LED cho thuê cũng có thể được sử dụng tại sân khấu, ngân hàng, quảng bá, triển lãm, trạm, KTV, sân vận động, sân bay và các nơi ngoài trời khác.
P4 Các thông số kỹ thuật về màn hình LED cho thuê
| Mô hình mục | SCX-p4 |
| LED Encapsulation | RGB 3 trong 1 |
| Pixel Pitch | 4mm |
| Nghị quyết của Nội các | 128dots*128dots |
| Kích thước tủ | 512mm*512mm |
| Cấu hình pixel | Đen LED 2121 |
| Mật độ pixel | 62500 điểm/m2 |
| Phương pháp lái xe | Chế độ quét 1/16 |
| Tần suất làm mới | 1920 ~ 3840 Hz |
| IC lái xe | INC2026 hoặc Microblock MBI 5124 hoặc các chip khác |
| Scale màu xám | 14bit |
| Sự cân bằng màu trắng | 1000nits |
| Nhiệt độ màu | 5000k |
| góc nhìn ngắn nhất tốt nhất | 4m |
| Điện áp hoạt động | AC90-264V ± 10% |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 950W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 475W/m2 |
| Thời gian tồn tại | 50000 giờ |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ -10°C~+50°C, độ ẩm 10-90% RH |
| Trọng lượng | 7.5kg/phần |
![]()
Màn hình LED cho thuê P4Tượng màu xám cao - Hình ảnh tốt hơn
Màn hình hiển thị LED của chúng tôi được sản xuất bằng cách sử dụng vật liệu chất lượng tốt nhất, được mua từ hầu hết các nhà cung cấp có uy tín. Các sản phẩm cuối cùng có chất lượng cao nhất và cung cấp kết quả tốt nhất.Tỷ lệ làm mới cao và thang màu xám đảm bảo chất lượng hình ảnh vẫn còn liền mạch.
![]()
![]()
![]()
góc nhìn rộng để tiếp cận rộng hơn
Màn hình có góc nhìn rộng 120 ° ngang và 120 ° dọc, tiếp cận nhiều người xem hơn.trình bày cho tất cả người xem cùng một đầu ra chất lượng caoĐiều này làm cho nó thích hợp cho các cuộc tụ họp lớn.
Kiểm tra nghiêm ngặt về tuổi già
Tất cả các sản phẩm trải qua một thử nghiệm lão hóa nghiêm ngặt.Sản phẩm chỉ được đưa vào thị trường nếu nó vượt qua thử nghiệm lão hóa, đảm bảo chất lượng tốt nhất cho bạn.
Bao bì và vận chuyển
Bao bì: gỗ & trường hợp bay có sẵn
Giao hàng: Hàng không, biển, DHL, UPS, EMS
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1: Thời hạn thanh toán của bạn là bao lâu?