| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
Sự kiện tiệc trong nhà ngoài trời Led Dance Floor Screen 500 * 1000mm Cabinet
Lợi thế của chúng ta
-----Người sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp;
----- Độ phân giải cao, hiệu ứng hình ảnh tốt, dễ cài đặt và dễ mang theo;
----- Giá hợp lý, đồng nhất tốt, khả năng ổn định và độ sáng cao;
----- Vật liệu hợp kim nhôm cho cả cài đặt cố định và thuê treo;
----- Chipset thương hiệu và trình điều khiển cho màn hình LED: Epistar/ Invenlux CHIP và Meanwell DRIVER;
* Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điện áp | AC110v/240v |
| Tần số điện | 60w, 50-60Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ tĩnh/thay đổi nhấp nháy, chế độ thay đổi màu sắc/chế độ âm thanh |
| Kết nối DMX: tiêu chuẩn 3-pin | |
| Tín hiệu điều khiển | DMX512 ống kỹ thuật số trong các thiết lập chăm sóc sức khỏe |
| Loại kết nối | Khớp 8 chân tiêu chuẩn |
| Bị căng thẳng | 1600kg |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C-35°C |
| Đèn | LED Φ5R,G,B |
| Kích thước | 1000*1000*100mm |
| G.W | 35kg |
Thông tin tổng quan về sản phẩm
| Các mục | Màn hình LED trong nhà: P1.5, P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P10 Màn hình LED ngoài trời: P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20, P25 |
| Vật liệu | thép, nhôm, nhôm đúc chết |
| Thanh toán các điều khoản |
30% tiền gửi trước khi sản xuất, 70% số dư trước khi vận chuyển |
| T/T | |
| Western Union | |
| Bao bì: | Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn với polyfoam hoặc lông ngọc trai hoàn toàn |
| Vỏ máy bay; | |
| Vỏ gỗ chống rung | |
| Vận chuyển: | 5 đến 7 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán tiền gửi |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trọn đời với hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. |
| Trong vòng 5 năm, cung cấp phụ tùng miễn phí nếu có vấn đề chất lượng (không phải do thiệt hại do con người gây ra) |
|
| Sử dụng Range | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, ga xe buýt, ga xe lửa, Trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. |
![]()
![]()
* Quá trình sản xuất:
1) Kiểm tra đến→2) SMD→3) Plug-in→4) Soldering sóng→5) Sau hàn→6) Kiểm tra→7) Semi Finished Aging→8) Bộ sưu tập mô-đun
→9) Glueing→10) Finished Aging→11) Detection Finishing Warehousing
* Bao bì và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
* Phương pháp đảm bảo chất lượng
a. Lão hóa
1) Kiểm tra đầy đủ 100%
2) Tình trạng: 72 giờ với 256 mức xám
b. Kiểm tra rung động
Tình trạng: 3-5 phút lên và xuống trong phạm vi 5mm
* Tại sao chọn chúng tôi:
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất mô-đun hiệu quả.Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để có lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
Dịch vụ hoàn hảo
Tiền bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.